Smart QLED TV Casper 55" (55QG8000)
55QG8000
- Công nghệ Quantum Dot hiển thị chân thực 1.07 tỷ màu
- Màn hình 4K Ultra HD tràn viền mãn nhãn mọi góc nhìn
- Loa soundbar tích hợp cho trải nghiệm âm thanh vòm sống động
- Hệ điều hành Android TV 11.0 với hơn 7000+ ứng dụng miễn phí
- Trợ lý ảo Google Assistant tìm kiếm giọng nói bằng tiếng Việt
Công nghệ QLED Quantum Dot tái tạo chân thực tỷ sắc màu
Thiết kế tràn viền với độ mỏng tối ưu
Độ phân giải 4K siêu sắc nét
Màn hình Smart QLED TV 55 inch có độ phân giải 4K siêu sắc nét, với 3.840 điểm ảnh ngang và 2.160 điểm ảnh dọc, tương ứng với 8,3 triệu điểm ảnh, nâng cấp trải nghiệm xem của bạn, thưởng thức màu sắc chi tiết và sống động hơn.
Tương phản vượt trội
Điểm nhấn tươi sáng cho mọi khung hình
Mang tới một bức tranh màu sắc sáng rõ, rực rỡ và thực sự mãn nhãn.
Loa soundbar tích hợp kết hợp công nghệ Dolby Atmos
Hệ điều hành Android TV 11.0
Công nghệ MEMC tối ưu sự mượt mà trong từng chuyển động ảnh
Trợ lý ảo Google thông minh
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải kích thước
Từ 50 inch - 58 inch
Công nghệ âm thanh
Dolby Atmos, Dolby Digital Plus, Pure Sound, Soundbar
Công nghệ hình ảnh
Dolby Vision, HDR10, MEMC, Super Brightness
Hệ điều hành
Android TV
Kích thước màn hình
55 inch