LaCasper OLED TV 65" (65CGS810)
65CGS810
- Công nghệ âm thanh vòm mang đến trải nghiệm âm thanh 3D đỉnh cao
- Thiết kế tinh tế với độ mỏng ấn tượng 0,5cm
- Hands-Free Voice Control: Giao tiếp với TV không cần điều khiển
Màn hình tràn viền, thiết kế siêu mỏng
Công nghệ màn hình OLED Pixel Self-dimming
Hệ điều hành Google TV
Tất cả những nội dung bạn muốn, đều sẵn có trên LaCasper OLED TV!
Công Nghệ MEMC Tối Ưu Sự Mượt Mà Trong Từng Chuyển Động Ảnh
Công nghệ âm thanh Dolby Atmos
Điều khiển giọng nói rảnh tay (Hands-free voice control)
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải kích thước
Từ 60 inch - 70 inch
Hệ điều hành
Google TV
Thiết kế viền
Tràn viền
Bộ nhớ trong
32.0 GB
Kích thước màn hình
65 inch