Smart TV Casper HD 32" (E32HAC110)
E32HAC110
  • Công nghệ HDR10 với sống động
  • Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus
  • Hệ điều hành Android TV với kho ứng dụng miễn phí
  • Trợ lý ảo Google Assistant tìm kiếm giọng nói tiếng Việt
Mua sản phẩm ở đâu
Tính năng
Công nghệ HDR10 nâng cao trải nghiệm hình ảnh
Hệ điều hành Android TV ứng dụng phong phú
Trợ lý ảo thông minh
Nhập khẩu nguyên chiếc Thái Lan
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải kích thước
Từ 32 inch - 43 inch
Công nghệ âm thanh
Dolby Digital Plus
Công nghệ hình ảnh
HDR10
Hệ điều hành
Android TV
Kích thước màn hình
32 inch
Độ phân giải
HD
Thiết kế viền
Có viền
Bộ nhớ trong
8.0 GB
Kết nối Wi-Fi
Kết nối Bluetooth
Có (Bluetooth 5.0)
Cổng AV
1
Cổng 3.5mm