Smart TV Casper HD 32" (32HGK610)
32HGK610
- Thiết kế tràn viền với độ mỏng tối ưu
- Công nghệ HDR10 với sống động
- Công nghệ âm thanh vòm Dolby Digital Plus
- Hệ điều hành Google TV với 7000+ ứng dụng miễn phí
- Trợ lý ảo Google Assistant tìm kiếm giọng nói tiếng Việt
- Đa dạng chế độ chiếu màn hình thông minh
Công nghệ HDR10 nâng cao trải nghiệm hình ảnh
Hệ điều hành Google TV ứng dụng phong phú
Trợ lý ảo thông minh
Vi xử lý mạnh mẽ
Bộ vi xử lý CPU 4 nhân xử lý tức thì mọi tác vụ và phản hồi nhanh chóng với thao tác của người dùng.
Đa dạng chế độ chiếu màn hình
Các chế độ chiếu màn hình đa dạng phù hợp với mọi nhu cầu sử dụng:
- Meeting Mode: Chiếu hình ảnh không dây từ máy tính trong cuộc họp thông qua kết nối Wi-Fi chung.
- Fast Cast: Chiếu hình ảnh hoặc video từ thiết bị di động thông qua ứng dụng Fast Cast
- USB Smart Play: Kết nối với thiết bị thông qua cổng USB 2.0 tích hợp
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải kích thước
Từ 32 inch - 43 inch
Công nghệ âm thanh
Dolby Digital Plus
Công nghệ hình ảnh
HDR10
Hệ điều hành
Google TV
Kích thước màn hình
32 inch
Độ phân giải
HD
Thiết kế viền
Tràn viền
Bộ nhớ trong
16.0 GB
Kết nối Wi-Fi
Có
Kết nối Bluetooth
Có (Bluetooth 5.0)
Cổng AV
1
Cổng 3.5mm