Smart TV Casper HD 32" (32HGA510)
32HGA510
  • Hệ điều hành Android TV 11.0 với hơn 7000+ ứng dụng phong phú
  • Trợ lý ảo Google Assistant tìm kiếm giọng nói tiếng Việt
  • Hiển thị hình ảnh sắc nét HDR10
  • Âm thanh vòm Dolby Digital Plus
Mua sản phẩm ở đâu
Tính năng
Tương phản vượt trội
Hệ điều hành Android TV 11.0
Trợ lý ảo Google thông minh
Bộ xử lý mạnh mẽ & đa dạng kết nối
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải kích thước
Từ 32 inch - 43 inch
Công nghệ âm thanh
Dolby Digital Plus
Công nghệ hình ảnh
HDR10
Hệ điều hành
Android TV
Kích thước màn hình
32 inch