Điều hoà giấu trần nối ống gió 1 chiều Inverter 4HP (DC-36IS35)
DC-36IS35
- Thiết kế tối ưu, dễ dàng lắp đặt
- Dàn nóng bền bỉ
- Độ ồn thấp
- Hỗ trợ lưu thông không khí
- eBrochure Điều hoà thương mại Casper: Tải eBrochure
Lắp đặt dễ dàng nhờ thiết kế tối ưu
Thiết kế mỏng (200–245mm), cửa hút gió linh hoạt, hộp điều khiển rời và mặt đáy có thể tháo lắp mà không cần ốc vít, hỗ trợ quá trình lắp đặt, sửa chữa và bảo dưỡng thuận tiện hơn.
Dàn nóng bền bỉ
(*) Hiệu suất thực tế có thể thay đổi tùy điều kiện lắp đặt và môi trường sử dụng
Công nghệ inverter tân tiến
Độ ồn thấp
Gas R32 hiệu suất cao và thân thiện với môi trường
Hỗ Trợ Lưu Thông Không Khí Cho Không Khí Giàu Oxy Và Sảng Khoái
Chế Độ Ngủ Cho Không Gian Thoải Mái Khi Nghỉ Ngơi
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải công suất
4 HP
Diện tích
Từ 40m2 – 60m2
Công nghệ tiết kiệm điện
Inverter
Công suất làm lạnh
36000BTU
Điện năng tiêu thụ (hệ thống)
3.50 kW
Lưu lượng gió
1100-1450 m3/h
Nguồn điện
220-240V, 50Hz, 1Ph
Đường kính ống lỏng
9.52mm
Đường kính ống hơi
15.88mm