Điều hoà cassette đa hướng thổi Inverter 1 chiều 4HP (CC-36IS35)
CC-36IS35
- Thiết kế dễ dàng lắp đặt cho mọi không gian
- Dàn nóng bền bỉ
- Độ ồn thấp
- Cấp khí tươi 360 độ
- eBrochure Điều hoà thương mại Casper: Tải eBrochure
Công nghệ inverter tân tiến
Dàn nóng bền bỉ
Cấp khí tươi 360 độ cho không khí giàu oxy
Độ ồn thấp
Chế độ ngủ cho giấc ngủ sâu và lành hơn
Chế độ ngủ cung cấp luồng khí mát nhẹ nhàng, giúp giấc ngủ sâu và lành hơn.
Thiết kế tối ưu, dễ dàng lắp đặt trong nhiều không gian
- Dễ dàng tháo lắp mặt nạ mà không cần sử dụng ốc vít
- Dễ dàng điều chỉnh độ cao thông qua việc điều chỉnh bulong
- Độ dày tối ưu chỉ từ 246mm – 288mm
Tính năng tự động làm sạch tiện dụng
Chức năng tự động làm sạch bộ trao đổi nhiệt và đảm bảo luôn cung cấp luồng khí trong lành.
Luồng khí mạnh mẽ
Cánh dẫn khí lớn rộng 50mm. chiều cao cấp khí tăng 10%, lên đến 4m.
Gas R32 hiệu suất cao và thân thiện với môi trường
- Vận hành bền bỉ
- Giảm lượng gas nạp
- Làm giảm nguy cơ nóng lên toàn cầu Làm giảm lượng khí thải carbon
- Giảm khoảng 10% điện năng tiêu thụ.
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải công suất
4 HP
Công nghệ tiết kiệm điện
Inverter
Công suất làm lạnh
36000 BTU/h
Diện tích
Từ 40m2 – 60m2
Điện năng tiêu thụ làm lạnh (hệ thống)
3.5 kW
Nguồn điện
220-240V
Lưu lượng gió (Cao/Trung bình/Thấp)
1800 / 1450 / 1250 m3/h
Môi chất lạnh
R32
Đường kính ống lỏng
9.52 mm
Đường kính ống gas
15.88 mm