Điều hoà cassette đa hướng thổi 1 chiều 4HP (CC-36FS35)
CC-36FS35
- Thiết kế tối ưu lắp đặt cho mọi không gian
- Dàn nóng bền bỉ
- Độ ồn thấp
- Cấp khí tươi 360 độ
- eBrochure Điều hoà thương mại Casper: Tải eBrochure
Dàn nóng bền bỉ
(*) Hiệu suất thực tế có thể thay đổi tùy điều kiện lắp đặt và môi trường sử dụng
Cấp khí tươi 360 độ cho không khí giàu oxy
Độ ồn thấp
Chế độ ngủ cho không gian thoải mái khi nghỉ ngơi
Thiết kế tối ưu, dễ dàng lắp đặt trong nhiều không gian
- Dễ dàng tháo lắp mặt nạ mà không cần sử dụng ốc vít
- Dễ dàng điều chỉnh độ cao thông qua việc điều chỉnh bulong
- Độ dày tối ưu chỉ từ 246mm – 288mm
Tính năng tự động làm sạch tiện dụng
Chức năng tự động làm sạch bộ trao đổi nhiệt và đảm bảo luôn cung cấp luồng khí trong lành.
Luồng khí mạnh mẽ
Luồng khí được thiết kế thổi xa, hỗ trợ phân bổ không khí trong không gian phòng. Nhờ đó, không gian có thể đạt được cảm giác mát mẻ và dễ chịu trong quá trình sử dụng. Cánh dẫn khí kích thước lớn (50 mm), hỗ trợ tăng hiệu quả cấp gió. Chiều cao cấp khí có thể đạt tới 4m (tùy theo điều kiện lắp đặt và môi trường sử dụng).
Gas R32 hiệu suất cao và thân thiện với môi trường
Thông tin cơ bản
Thông số kĩ thuật
Dải công suất
4 HP
Loại điều hòa
Điều hòa 1 chiều
Công nghệ tiết kiệm điện
Không Inverter
Công suất làm lạnh
36000 BTU/h
Diện tích
Từ 40m2 – 60m2
Điện năng tiêu thụ làm lạnh (hệ thống)
3.6 kW
Nguồn điện
380-415V
Lưu lượng gió (Cao/Trung bình/Thấp)
1800 / 1450 / 1250 m3/h
Môi chất lạnh
R32
Đường kính ống lỏng
9.52 mm
Đường kính ống gas
15.88 mm